A yau, tare da ci gaba da haɓaka fasahar hasken wutar lantarki ta LED da kuma ƙara mahimmanci ga rikicin makamashi a cikin al'umma, masana'antar hasken wuta ta LED ta haifar da wani lokacin fashewa mai zurfi, yana jawo kudade da kamfanoni da yawa. Daga hangen nesa na haɓaka fasahar hasken LED, daga bangarori uku, ɗayan shine matakin guntu, ɗayan shine matakin marufi, ɗayan kuma shine matakin aikace-aikacen. Matakin guntu yafi mayar da hankali kan fasahar LED; matakin kunshin shine galibi don canza kwakwalwan LED zuwa fitilu ko hanyoyin haske waɗanda za a iya amfani da su don haskakawa; Haɓakawa da amfani, haɓakawa da haɓaka fasahar kimanta ingancin hasken muhalli. A matakin guntu, ƙarfin tuƙi don haɓaka fasahar guntu LED koyaushe yana dogara ne akan bin ingantaccen haske. Fasahar shigarwa na ɗaya daga cikin manyan fasahohin da a halin yanzu ke samun babban inganci high-power chips LED chips. Sapphire a cikin kayan da ake amfani da su da kuma fasahar rufin Laser (LLO) da sabuwar fasaha mai mahimmanci na tsarin tsaye wanda ke tallafawa tsarin tsaye zai kasance har yanzu. Mamaye. Duk da haka, a nan gaba, ana amfani da tsarin semiconductor na karfe don inganta hulɗar Ohm, inganta ingancin crystal, inganta yawan ƙaura na lantarki da ingantaccen allurar lantarki. Inganci, jimlar ingancin farin haske LED na iya kaiwa 52%. Tare da haɓaka tasirin hasken LED, a gefe ɗaya, guntu yana ƙara ƙarami kuma ƙarami, kuma adadin kwakwalwan da za a iya yankewa a kan wani girman yana da yawa, don haka rage farashin guntu guda ɗaya. A gefe guda Idan yanzu 3W ne, zai haɓaka cikin 5W da 10W a gaba. Wannan na iya rage adadin kwakwalwan kwamfuta da rage farashin tsarin aikace-aikacen akan farashin buƙatun haske. A takaice, hanyar jujjuyawar, babban ƙarfin lantarki, da siliki nitride tushe har yanzu za su kasance jagorar ci gaba na guntu mai haske na semiconductor.
![Fassara Fasahar Hasken LED Daga Matakin Chip 1]()
Mawallafi: Tianhui -
Ru’uwan ƙaru
Mawallafi: Tianhui -
Masu aikin UV Led
Mawallafi: Tianhui -
Ruwi
Mawallafi: Tianhui -
UV LED
Mawallafi: Tianhui -
UV LED diode
Mawallafi: Tianhui -
Masu aiki a UV Led diodes
Mawallafi: Tianhui -
Alƙalata UV
Mawallafi: Tianhui -
UV LED
Mawallafi: Tianhui -
UV LED