UV-LED yana ƙara sanin mutane yanzu. A cikin 'yan shekarun da suka gabata, kowa da kowa har yanzu bai saba da na'urar warkar da UV tare da LED a matsayin tushen hasken ba, kuma suna damuwa da cewa ba za a iya inganta shi ba saboda tsayin daka ɗaya. Halayen kiyaye makamashi, kariyar muhalli da inganci sun sami yabo baki ɗaya a kasuwa. Tianhui ya ware manyan fasalulluka na tushen hasken UV-LED: 1. Babu ko da wuya kwayoyin kaushi don canzawa, kuma hasken UVLED yana da ƙarfi. Maɓuɓɓugan hasken UVLED ba su ƙunshi mercury ba kuma suna cikin samfuran abokantaka na muhalli; 2. Tsarin warkarwa na UV-LED baya haifar da adadin kuzari na infrared, fasahar UV -LeD na iya rage yawan adadin kuzari da aka samar ta hanyar warkarwa, don haka yana iya ba mutane damar buga bugu UV akan kayan filastik na bakin ciki; 3. Saboda tsananin ƙarfin hasken ultraviolet na UV-LED, yana iya warkar da tawada a cikin ɗan gajeren lokaci don magance tawada Wannan yana adana lokacin bushewa da wasu fasahohi ke buƙata kuma yana haɓaka haɓakar samarwa sosai; 4. Fasahar warkarwa ta UVLED kuma na iya rage al'amarin na jan ƙarfe na hanyoyi biyu a cikin aikin warkewa. Gabaɗaya, fasahar warkarwa ta LED ba wai kawai ta sauƙaƙe aikin bugu ba, har ma tana ba da damar masu amfani da ƙarshen waɗanda ba su da ilimin bugu na allo. Abubuwan sha; 6. Ajiye makamashi yana rage farashi. Maɓuɓɓugan hasken UV kuma suna da ayyuka na ci gaba iri-iri kuma suna da alaƙa da muhalli. Idan aka kwatanta da fitilun ƙarfe halide na gargajiya, hanyoyin hasken UV-LED na iya adana 2/3 na makamashi. Rayuwar sabis na kwakwalwan LED na gargajiya ne. Wani muhimmin fa'idar fasahar UV-LED ita ce UV-LED baya buƙatar lokacin zafi, wanda za'a iya kunna ko kashe a kowane lokaci idan ana buƙata. Tianhui Technology Development Co., Ltd. ƙwararre a cikin haɓakawa, samarwa, tallace-tallace da sabis na fasaha na kayan aikin warkarwa na UVLED. ƙwararriyar masana'anta ce ta UVLED. Tun lokacin da aka kafa kamfanin, Tianhui Technology, wanda ke da ma'aikata masu kyau, yana ba da muhimmiyar mahimmanci ga zuba jari a cikin bincike da ci gaba da fasaha, wanda aka yi amfani da shi mai inganci, inganci da makamashi - ceton hasken UVLED ga abokan ciniki. Abokan ciniki suna ba da samfuran tsayayye da inganci.
![[UVLED Curing Machine] Halayen Na'urar Maganin UVLED Waɗannan su ne 1]()
Mawallafi: Tianhui -
Ru’uwan ƙaru
Mawallafi: Tianhui -
Masu aikin UV Led
Mawallafi: Tianhui -
Ruwi
Mawallafi: Tianhui -
UV LED
Mawallafi: Tianhui -
UV LED diode
Mawallafi: Tianhui -
Masu aiki a UV Led diodes
Mawallafi: Tianhui -
Alƙalata UV
Mawallafi: Tianhui -
UV LED
Mawallafi: Tianhui -
UV LED