Ba baƙo ba ne don rasa fitilun LED, amma ƙila ba shi da masaniya sosai game da samfuran fitilun LED masu ƙarfi. A lokacin aiwatar da aikace-aikacen samfuran fitilu da na'urori masu ƙarfi na LED, ɓarkewar zafi, kariyar lantarki, da waldawa suna da babban tasiri akan halayen su. Yana buƙatar haifar da Kula da aikace-aikacen abokan ciniki. Bari in ɗan gabatar muku da yadda ake rage yawan zafin jiki da kuma yadda ake guje wa lalata a cikin beads na fitilar LED mai ƙarfi. 1. Yadda za a rage zafin ƙyallen fitilar LED mai ƙarfi. A halin yanzu, da zafi watsawa hanyoyin LED fitilu yafi hada da yanayi convection da zafi dissipation, shigar magoya tilasta zafi dissipation, zafi bututu da kewaye zafi bututu zafi dissipation, da dai sauransu. 1. Rabuwar wutar lantarki daga jikin haske ya rabu da wutar lantarki da kanta, wanda ke ƙara yawan zafin wutar lantarki na LED. A lokaci guda, haɗin wutar lantarki da fitilu yana sa fitilu na LED suyi zafi gaba ɗaya. Wadannan abubuwan zasu haifar da gajiya da gazawar fitilar da wuri, wanda zai shafi tsawon rayuwarsa. 2. Zaɓin zaɓi na manyan ingantattun LED modules LED kayayyaki kuma suna taka muhimmiyar rawa wajen rage yawan zafin jiki. Zaɓi beads ɗin fitilar LED wanda aka lulluɓe ta hanyar haɓakar haɓakar zafi mai ƙarfi da daidaiton abu, wanda zai iya haɓaka yaduwar zafi na ciki. Ƙarfe na ƙarfe tare da zafi mai zafi -conducting da zafi mai zafi ana amfani da shi azaman farantin haske mai haske don yin rarraba yawan zafin jiki a ko'ina, don haka tasirin zafi ya fi girma. 3. Ƙara yawan zafin jiki na yanki na aluminum substrate da ke dubawa na kwamfutar hannu mai zafi yana da sauƙi don samun raguwa, kuma yawan zafin jiki na iska yana da ƙananan ƙananan, kawai game da 0.03W / m
·K, don haka za'a iya amfani da shi zuwa wurin haɗin gwiwa tare da haɓakar zafin jiki mafi girma akan yanayin lamba don ƙara ainihin wurin sadarwa. A lokaci guda, ƙara yawan zafin jiki na zafi mai zafi da kuma lalata tsarin tsarin zafi don sauƙaƙe zafi. Na biyu, yadda za a guje wa lalatar beads na fitilun LED masu ƙarfi: Ƙaƙƙarfan fitilar fitilar LED na iya ci gaba da aiki a ƙarƙashin mafi yawan yanayi. Koyaya, da zarar beads ɗin fitilar LED ɗin sun lalace kuma fitilun fitilar LED ɗin suna amsa sinadarai ta hanyar muhallin da ke kewaye, aikin fitilun LED ɗin zai ragu. Nisantar lalata fitilun fitilar LED wani muhimmin bangare ne na inganta amincin fitilun fitulun LED. Amintaccen beads ɗin fitilar LED yana ɗaya daga cikin mahimman ƙayyadaddun ƙayyadaddun da ake amfani da su don ƙididdige rayuwar fitilun fitilar LED. Tianhui photoelectric bincike na dalilan da ya sa LED fitilu beads suna lalata da kuma ba da yadda za a kauce wa lalatar LED fitilu beads.
——
Guji beads ɗin fitilar LED kusa da abubuwa masu cutarwa, kuma yadda ya kamata iyakance matakin taro da zafin yanayi na abubuwa masu cutarwa. Don kauce wa lalatawar fitilun fitilu na LED, kauce wa hulɗa tare da da'irar O-dimbin yawa (O-RING), padding, roba roba, kumfa kumfa, roba hatimi, sulfur - dauke da na roba jiki, shockproof gammaye da sauran cutarwa abubuwa. Ko da ƙaramin adadin abubuwa masu cutarwa na iya haifar da bead ɗin fitilar LED don lalata. Ko da beads ɗin fitilun LED kawai suna hulɗa da iskar gas yayin aiwatar da aiki, kamar injinan da ke cikin layin samarwa na iya yin illa. A cikin waɗannan lokuta, yawanci zaka iya lura ko ɓangaren bead ɗin fitilar LED ya lalace kafin ainihin saitunan tsarin. Idan fitilar fitilar LED ba za ta iya guje wa waɗannan abubuwa masu cutarwa gaba ɗaya ba, yakamata a yi amfani da beads ɗin fitilun LED tare da juriyar lalata. Abin da ke sama yana game da
“Ta yaya manyan fitilun fitilar LED ke rage yawan zafin jiki da kuma guje wa lalata?
”Don taƙaitaccen gabatarwa, da fatan za a kula da wannan rukunin yanar gizon idan kuna buƙata.
![Ta yaya Babban Ƙarfin Fitilar Fitilar LED ke Rage Haɓakar Zazzabi kuma Guji Anti-lalata? 1]()
Mawallafi: Tianhui -
Ru’uwan ƙaru
Mawallafi: Tianhui -
Masu aikin UV Led
Mawallafi: Tianhui -
Ruwi
Mawallafi: Tianhui -
UV LED
Mawallafi: Tianhui -
UV LED diode
Mawallafi: Tianhui -
Masu aiki a UV Led diodes
Mawallafi: Tianhui -
Alƙalata UV
Mawallafi: Tianhui -
UV LED
Mawallafi: Tianhui -
UV LED