Tianhui ya yi hidima ga masana'antar UVLED fiye da shekaru goma. Abokan ciniki da yawa suna da ra'ayi cewa tsananin ƙarfin da suka auna da kansu ya bambanta da gaske. Wannan shi ne saboda kayan aikin da ke auna ƙarfin hasken ultraviolet a kasuwa suna da yawa iri-iri. Kuma a halin yanzu, masana'antar UVLED ba ta da mai sarrafa ma'auni iri ɗaya, wanda ke haifar da ma'aunin ma'auni daban-daban na kowane dangi, kuma bayanan da aka gwada su ma sun bambanta sosai. A halin da ake ciki yanzu, tianhui ya tsaya kan ra'ayin abokan ciniki kuma yana gabatar da shawarwari masu zuwa don tunani. Ko da yake bayanan na'urorin auna na samfuran biyu sun bambanta, muna amfani da nau'in kayan auna iri ɗaya gwargwadon yuwuwar yin hukunci ta hanyoyi masu zuwa. 1
> Kayan aikin auna Uniform UVLED wanda sashen kamfani ɗaya ke amfani da shi, kuma suna amfani da samfura iri ɗaya na masana'anta gwargwadon yuwuwa don sauƙaƙe ma'aunin ciki da ƙimar ƙimar haɗin kai. Wasu masana'antun samfur na iya samun nau'ikan kayan awo da yawa, kuma sakamakon gano hasken UVLED na iya bambanta. 2
> Daidaitaccen ma'aunin UVLED, siyan kayan gwajin UVLED wanda ke karɓar katako na waya, wurin tuntuɓar hasken UVLED da tsayin iska mai iska zai tabbatar da daidaiton ma'aunin. 3
> Bayanan gwajin UVLED suna ɗaukar hanyar jeri. Ya kamata a yi amfani da ma'aunin ma'auni iri ɗaya ko yankin auna don yin rikodin saiti na bayanai da yawa, kuma ana samun matsakaicin ƙimar. Bayan an yi rikodin bayanan, zaku iya amfani da ginshiƙi don bincika yankin haske na yanzu. Yi amfani da linzamin kwamfuta tana nazarin daidaiton haske a fuskar na'urar UVLED. 4
> A cikin aiwatar da auna bayanan UVLED, kula da zafin jiki na mai tara haske. Yawan zafin jiki mai zafi zai sa bayanan ma'auni kaɗan, har ma da adadin lalacewa. 5
> Tsufa na kayan auna UV LED, don fitilolin UV LED na ɗan gajeren lokaci, ba sa amfani da adadin adadin ma'aunin da aka auna a cikin adadin don samar da babban bambanci. A wannan lokacin ƙimar canjin shekara-shekara, daidaita ma'aunin ma'aunin kayan aikin a kan lokaci ko aika shi zuwa ƙwararren masana'anta UVLED don kulawa. Idan hanyar da ke sama har yanzu ba ta taimaka muku warware ma'aunin bayanan ba, kuna iya tuntuɓar Tianhui!
![[Kayan Busassun] Bambance-bambance a cikin Hasken UVLED da Magani don Daidaita Matsayin Haskakawa 1]()
Mawallafi: Tianhui -
Ru’uwan ƙaru
Mawallafi: Tianhui -
Masu aikin UV Led
Mawallafi: Tianhui -
Ruwi
Mawallafi: Tianhui -
UV LED
Mawallafi: Tianhui -
UV LED diode
Mawallafi: Tianhui -
Masu aiki a UV Led diodes
Mawallafi: Tianhui -
Alƙalata UV
Mawallafi: Tianhui -
UV LED
Mawallafi: Tianhui -
UV LED